ਅੱਜਕਲ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਹਾਲ ਇਹਨਾਂ ਬੁਰਾ ਹੋ ਚੁੱਕਾ ਕਿ ਅਸੀਂ ਕਿਸੇ ਦੀ ਮਦਦ ਕਰਨ ਦੀ ਬਜਾਏ ਸਿਰਫ ਮੂੰਹ ਚੱਕ ਦੇ ਦੇਖਦੇ ਰਹਿੰਦੇ ਹਾਂ ਪਰ ਮਦਦ ਨਹੀਂ ਕਰਦੇ।ਰਹਿੰਦੀ ਕਸਰ ਮੋਬਾਈਲਾਂ ਤੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਏ ਨੇ ਕੱਦ ਦਿੱਤੀ ਹੈ। ਜੋ ਅਸੀਂ ਹਰ ਗੱਲ ਬਾਰੇ ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਸੋਚਦੇ ਹਾਂ ਪਹਿਲਾਂ ਆਪਣਾ ਮੋਬਾਈਲ ਕੱਢਕੇ ਸਬੰਧਿਤ ਘਟਨਾ ਆਦਿ ਦੀ ਫੋਟੋ ਜਾਂ ਵੀਡੀਓ ਲੈਂਦੇ ਹਨ ਜਿਸਦੀ ਤਾਜ਼ਾ ਮਿਸਾਲ ਇਹ ਖਬਰ ਹੈ ।झारखंड के गोमो और तेतुलमारी स्टेशन के बीच गुरुवार को एक युवक ने ट्रेन के आगे आकर अपनी जान दे दी।

ट्रेन के ड्राइवर ने बताया कि युवक अचानक झाड़ियों के बीच से निकला और सीधा चलती ट्रेन के आगे खड़ा हो गया। ट्रेन की जबदरस्त टक्कर लगते ही युवक के सीने में इंजन का हुक फंस गया और करीब 2 किलोमीटर दूर तक वो घिसटता चला गया। इस दौरान लोग मोबाइल से युवक का वीडियो बनाते रहे।

Shaukeen_Punjabi do not own the copyright of this video, we are posting this video only for entertainment purpose if the original copyright holder of this video want us to remove this video just mail us at shaukeenpunjabiofficial@gmail.com

LEAVE A REPLY