ਵਿਆਹ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਮੰਗੇਤਰ ਦਾ ਆਇਆ ਫੋਨ ਤਾਂ ਹੋਇਆ ਕੁਝ ਅਜਿਹਾ…

ਮੰਗਣੇ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਵਿਆਹ ਤੋਂ ਮਨਾਹੀ ਕਰਨ ‘ਤੇ ਬਨਾਰਸ ਦੀ ਰਹਿਣ ਵਾਲੀ ਕੁੜੀ ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਨੂੰ ਇੱਕ ਵਾਰ ਫਿਰ ਮੁੰਡੇ ਦੇ ਘਰ ਜਾ ਪਹੁੰਚੀ। ਇੱਥੇ ਕੋਈ ਨਾ ਮਿਲਿਆ ਤਾਂ ਡੀ ਐਸ ਪੀ ਨਵਲ ਸ਼ਰਮਾ ਨਾਲ ਮੁਲਾਕਾਤ ਕੀਤੀ। ਦਰਅਸਲ ਕੁੜੀ ਸ਼ੁੱਕਰਵਾਰ ਨੂੰ ਵਿਆਹ ਦਾ ਪਹਿਲਾ ਕਾਰਡ ਜੋ ਸਹੁਰਾ-ਘਰ ਵਾਲਿਆਂ ਨੂੰ ਦਿੱਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ, ਆਪਣੇ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਨਾਲ ਦੇਣ ਆਈ ਸੀ। ਤੱਦ ਦਰਵਾਜੇ ‘ਤੇ ਤਾਲਾ ਲਗਾ ਵੇਖ ਉਹ ਉਥੇ ਹੀ ਧਰਨੇ ‘ਤੇ ਬੈਠ ਗਈ। ਕੁੜੀ ਨੇ ਇਲਜ਼ਾਮ ਲਗਾਇਆ ਹੈ ਕਿ 5 ਲੱਖ ਰੁਪਏ ਦੀ ਮੰਗ ਪੂਰੀ ਨਾ ਹੋਣ ‘ਤੇ ਮੁੰਡੇ ਨੇ ਵਿਆਹ ਤੋਂ ਇਨਕਾਰ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਹੈ।

ਮੈਟਰੀਮੋਨੀਅਲ ਸਾਇਟ ਦੇ ਜ਼ਰੀਏ ਇੱਕ-ਦੂਜੇ ਨੂੰ ਕੀਤਾ ਸੀ ਪਸੰਦ…
ਪੀੜਤ ਪਾਇਲ ਨੇ ਡੀਐਸਪੀ ਨੂੰ ਕਿਹਾ ਕਿ ਉਸ ਦਾ ਮੰਗੇਤਰ ਸ਼ੇਖਰ ਪਹਿਲਾਂ ਤੋਂ ਤੈਅ ਵਿਆਹ ਦੀ ਤਾਰੀਕ ‘ਤੇ ਹੁਣ ਕਿਸੇ ਹੋਰ ਨਾਲ ਵਿਆਹ ਕਰਨ ਦੀ ਤਿਆਰੀ ਵਿੱਚ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਅਜਿਹਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ, ਤਾਂ ਉਹ ਜਾਨ ਦੇ ਦੇਵੇਗੀ।

ਪਾਇਲ ਨੇ ਆਪਣਾ ਵਿਆਹ ਦਾ ਕਾਰਡ ਦਿਖਾਂਉਂਦੇ ਹੋਏ ਕਿਹਾ ਕਿ ਸਾਰੀ ਤਿਆਰੀਆਂ ਹੋ ਜਾਣ ਦੇ ਬਾਅਦ ਮੰਗੇਤਰ ਕਿਤੇ ਹੋਰ ਵਿਆਹ ਕਰਨ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਡੀਐਸਪੀ ਨੇ ਭੂਲੀ ਓਪੀ ਪ੍ਰਭਾਰੀ ਨੂੰ ਫੋਨ ਕਰ ਕੁੜੀ ਦੀ ਮਦਦ ਕਰਨ ਦਾ ਨਿਰਦੇਸ਼ ਦਿੱਤਾ।ਪਾਇਲ ਨੇ ਮੰਗੇਤਰ ਦੇ ਖਿਲਾਫ ਬਨਾਰਸ ਦੇ ਮਡੁਆਡੀਹ ਥਾਣੇ ਵਿੱਚ ਰਿਪੋਰਟ ਦਰਜ ਕਰਾਈ ਹੈ। ਉਸ ਦੇ ਆਧਾਰ ‘ਤੇ ਭੂਲੀ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਦੋਸ਼ੀ ਨੂੰ ਗ੍ਰਿਫਤਾਰ ਕਰਨ ਦਾ ਭਰੋਸਾ ਦਿੱਤਾ।

ਇਧਰ ਸ਼ੇਖਰ ਦੇ ਭੂਲੀ ਸਥਿਤ ਘਰ ‘ਤੇ ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਨੂੰ ਵੀ ਤਾਲਾ ਲਗਿਆ ਰਿਹਾ। ਸ਼ੇਖਰ ਸਮੇਤ ਸਾਰਾ ਪਰਿਵਾਰ ਘਰ ਤੋਂ ਫਰਾਰ ਹੈ ਦੱਸ ਦਈਏ ਕਿ ਧਨਬਾਦ ਦਾ ਸ਼ੇਖਰ ਅਤੇ ਬਨਾਰਸ ਦੀ ਪਾਇਲ ਮੈਟਰੀਮੋਨੀਅਲ ਸਾਇਟ ਦੇ ਜਰੀਏ ਇੱਕ ਦੂਜੇ ਨੂੰ ਪਸੰਦ ਕੀਤਾ ਸੀ। ਮਥੁਰਾ ਵਿੱਚ ਦੋਨੇ ਮਿਲੇ ਅਤੇ ਵਿਆਹ ਕਰਨ ‘ਤੇ ਸਹਿਮਤੀ ਜਤਾਈ। ਜੂਨ ਵਿੱਚ ਗੋਰਖਪੁਰ ਦੇ ਹੋਟਲ ਵਿੱਚ ਪਰਿਵਾਰ ਦੀ ਹਾਜ਼ਰੀ ਵਿੱਚ ਦੋਨਾਂ ਨੇ ਮੰਗਣੀ ਹੋਈ।

ਦੋਨੇ ਪਰਿਵਾਰ ਦੀ ਸਹਿਮਤੀ ਨਾਲ 28 ਨਵੰਬਰ ਨੂੰ ਵਿਆਹ ਦੀ ਤਾਰੀਕ ਤੈਅ ਹੋਈ। ਸਾਰੀਆਂ ਤਿਆਰੀਆਂ ਹੋ ਗਈਆਂ, ਇੱਥੇ ਤੱਕ ਦੀ ਕਾਰਡ ਵੀ ਛੱਪ ਗਏ। ਕੁੜੀ ਦੇ ਪਿਤਾ ਨੇ ਧਨਬਾਦ ਨਗਰ ਨਿਗਮ ਦਾ ਵਿਆਹ ਭਵਨ, ਡੇਕੋਰੇਟਰਸ, ਕੈਟਰਰ ਦੀ ਬੁਕਿੰਗ ਵੀ ਕਰ ਦਿੱਤੀ। ਇਸ ਦਰਮਿਆਨ ਸ਼ੇਖਰ ਨੇ ਪਾਇਲ ਨੂੰ ਫੋਨ ਕਰ ਕੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਉਸ ਦੇ ਲਈ ਇੱਕ ਦੂਜਾ ਰਿਸ਼ਤਾ ਆਇਆ ਹੈ। ਉਹ 15 ਲੱਖ ਰੁਪਏ ਦੇ ਰਹੇ ਹਨ।

ਜੇਕਰ ਤੂੰ ਆਪਣੇ ਪਿਤਾ ਤੋਂ 5 ਲੱਖ ਰੁਪਏ ਦਿਵਾ ਦਵੇ ਤਾਂ ਉਹ ਵਿਆਹ ਲਈ ਤਿਆਰ ਹੈ ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਇਹ ਵਿਆਹ ਨਹੀਂ ਹੋ ਸਕਦਾ। 21 ਅਕਤੂਬਰ ਨੂੰ ਮਾਮਲਾ ਭੂਲੀ ਓਪੀ ਪੁੱਜਣ ਉੱਤੇ ਸ਼ੇਖਰ ਦੇ ਪਿਤਾ ਨੇ ਆਪਣੇ ਮੁੰਡੇ ਦਾ ਵਿਆਹ ਪਾਇਲ ਨਾਲ ਕਰਾਉਣ ‘ਤੇ ਸਹਿਮਤੀ ਜਤਾਉਂਦੇ ਹੋਏ ਦੋਨਾਂ ਪੱਖਾਂ ਦੇ ਵਿੱਚ ਸੁਲਹਨਾਮਾ ਹੋਇਆ, ਪਰ ਸ਼ੇਖਰ ਨੇ ਵਿਆਹ ਤੋਂ ਫਿਰ ਮਨਾਹੀ ਕਰ ਕੀਤੀ।

ਪੈਸੇ ਲੈ ਕੇ ਮਾਮਲਾ ਖਤਮ ਕਰਨ ਭੇਜਿਆ ਸੀ ਨੋਟਿਸ
ਪਾਇਲ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਦੀ ਭੂਲੀ ਓਪੀ ਵਿੱਚ ਦੋਨਾਂ ਪੱਖਾਂ ਦੇ ਵਿੱਚ ਸੁਲਾਹਨਾਮਾ ਦੇ ਬਾਅਦ ਉਸ ਦੇ ਮੰਗੇਤਰ ਦੇ ਪਿਤਾ ਨੇ 3 ਨਵੰਬਰ ਨੂੰ ਗੋਰਖਪੁਰ ਸਥਿਤ ਉਸ ਦੇ ਮਾਮੇ ਦੇ ਇੱਥੇ ਇੱਕ ਨੋਟਿਸ ਭੇਜਿਆ ਸੀ। ਇਸ ਵਿੱਚ ਲਿਖਿਆ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀ ਵਿਆਹ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਾਂ। ਤੁਹਾਡਾ ਬੁਕਿੰਗ ਵਿੱਚ ਜੋ ਖਰਚ ਹੋਇਆ ਉਹ ਲੈ ਲਓ।

ਪਾਇਲ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਨੋਟਿਸ ਵਿੱਚ ਇਹ ਵੀ ਇਲਜ਼ਾਮ ਲਗਾਇਆ ਗਿਆ ਹੈ ਕਿ ਕੁੜੀ ਹੋਣ ਵਾਲੇ ਸੱਸ-ਸਹੁਰੇ ਦੇ ਨਾਲ ਨਹੀਂ ਰਹਿਣਾ ਚਾਹੁੰਦੀ, ਜਦੋਂ ਕਿ ਇਹ ਇਲਜ਼ਾਮ ਗਲਤ ਹੈ। ਨੋਟਿਸ ਮਿਲਣ ਦੇ ਬਾਅਦ ਪਾਇਲ ਨੇ ਆਪਣੇ ਮੰਗੇਤਰ ਸ਼ੇਖਰ ਸੁਮਨ ਅਤੇ ਉਸ ਦੇ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਖਿਲਾਫ ਬਨਾਰਸ ਕੋਰਟ ਵਿੱਚ ਮਾਮਲਾ ਦਰਜ ਕਰਾਇਆ ਹੈ।

Shaukeen_Punjabi do not own the copyright of this video, we are posting this video only for entertainment purpose if the original copyright holder of this video want us to remove this video just mail us at shaukeenpunjabiofficial@gmail.com

LEAVE A REPLY