Bhabhi Nu Devar Naal Hoyaa Payar..........! Fer Agye Dekho Ki Hoyaa

ਭਾਬੀ ਨੂੰ ਹੋਇਆ ਦਿਉਰ ਨਾਲ ਪਿਆਰ,ਵੱਡੇ ਭਰਾ ਨੇ ਕਰਾ ਦਿੱਤਾ ਵਿਆਹ ਅਤੇ ..

Bhabhi Nu Devar Naal Hoyaa Payar..........! Fer Agye Dekho Ki Hoyaa1

ਇੱਕ ਫੈਮਲੀ ਵਿੱਚ ਭਰਜਾਈ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਦੇਵਰ ਨਾਲ ਪਿਆਰ ਹੋ ਗਿਆ, ਜਿਸਦੇ ਬਾਅਦ ਫੈਮਲੀ ਨੂੰ ਟੁੱਟਣ ਤੋਂ ਬਚਾਉਣ ਲਈ ਵੱਡੇ ਭਰਾ ਨੇ ਦੋਵਾਂ ਦਾ ਵਿਆਹ ਕਰਾ ਦਿੱਤਾ। ਵਿਆਹ ਦੇ ਬਾਅਦ ਵੱਡੇ ਭਰਾਨੇ ਦੋਵਾਂ ਨੂੰ ਹੈਪੀ ਮੈਰਿਡ ਲਾਇਫ ਕਿਹਾ ਅਤੇ ਫਿਰ ਪਿੰਡ ਛੱਡਣ ਦਾ ਫੈਸਲਾ ਕਰ ਲਿਆ। ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਉਸਨੇ ਆਪਣੀ ਦੋ ਸਾਲ ਦੀ ਧੀ ਨੂੰ ਵੀ ਦੋਵਾਂ ਨੂੰ ਸੌਂਪ ਦਿੱਤਾ। ਉੱਧਰ ਵਿਆਹ ਦੇ ਬਾਅਦ ਭਰਜਾਈ ਨੇ ਆਪਣੀ ਧੀ ਨੂੰ ਕਿਹਾ ਕਿ ਚਾਚਾ ਹੀ ਹੁਣ ਤੁਹਾਡੇ ਪਿਤਾ ਹਨ।

ਰੋਂਦੇ ਹੋਏ ਪਿੰਡ ਛੱਡਣ ਦਾ ਲਿਆ ਫੈਸਲਾ-30 ਸਾਲ ਦੇ ਪਵਨ ਗੋਸਵਾਮੀ ਦੀ ਪਤਨੀ ਪ੍ਰਿਅੰਕਾ ਗੋਸਵਾਮੀ ਆਪਣੇ ਦੇਵਰ ਸਾਜਨ ਗੋਸਵਾਮੀ ਨੂੰ ਦਿਲ ਦੇ ਬੈਠੀ ਸੀ। ਦੋਵਾਂ ਵਿੱਚ ਦੋ ਸਾਲ ਤੋਂ ਪ੍ਰੇਮ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਸੀ। ਦੋਵਾਂ ਨੇ ਪਿੰਡ ਅਤੇ ਸਮਾਜ ਵਲੋਂ ਬਗਾਵਤ ਕਰਕੇ ਵਿਆਹ ਕਰਨ ਦੀ ਠਾਨ ਲਈ ਸੀ।ਇਸ ਗੱਲ ਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪਵਨ ਗੋਸਵਾਮੀ ਨੂੰ ਜਦੋਂ ਮਿਲੀ, ਤੱਦ ਉਸਨੇ ਪਤਨੀ ਦੀ ਇੱਛਾ ਦਾ ਸਨਮਾਨ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਵਿਆਹ ਉੱਤੇ ਆਪਣੀ ਰਜਾਮੰਦੀ ਦੇ ਦਿੱਤੀ। ਪਵਨ ਨੂੰ ਆਪਣੀ ਪਤਨੀ ਪ੍ਰਿਅੰਕਾ ਨਾਲ ਇੰਨਾ ਪਿਆਰ ਸੀ ਕਿ ਉਹ ਉਸਦਾ ਦਿਲ ਨਹੀਂ ਤੋੜਨਾ ਚਾਹੁੰਦੀ ਸੀ।

Bhabhi Nu Devar Naal Hoyaa Payar..........! Fer Agye Dekho Ki Hoyaa2

ਇਸਦੇ ਬਾਅਦ ਵੀਰਵਾਰ ਨੂੰ ਪਿੰਡ ਦੇ ਹੀ ਇੱਕ ਆਸ਼ਰਮ ਵਿੱਚ ਫੈਮਲੀ ਮੈਂਬਰਸ ਅਤੇ ।ਪਿੰਡ ਵਾਲਿਆਂ ਦੀ ਹਾਜ਼ਰੀ ਵਿੱਚ ਦੇਵਰ ਭਰਜਾਈ ਨੇ ਸੱਤ ਫੇਰੇ ਲਏ। ਵਿਆਹ ਦੇ ਬਾਅਦ ਪਤੀ ਨੇ ਦੋਵਾਂ ਨੂੰ ਸੁਖਮਏ ਜੀਵਨ ਦਾ ਅਸ਼ੀਰਵਾਦ ਦਿੱਤਾ ਅਤੇ ਘੁੰਡ ਦੀ ਰਸਮ ਵੀ ਨਿਭਾਈ।ਇਸਦੇ ਬਾਅਦ ਆਖ਼ਿਰਕਾਰ ਪਤਨੀ ਦੇ ਇਸ ਕਦਮ ਵਲੋਂ ਦੁਖੀ ਪਵਨ ਰੋ ਪਿਆ। ਪਵਨ ਪਹਿਲਾਂ ਦਿੱਲੀ ਵਿੱਚ ਰਹਿੰਦਾ ਸੀ। ਵਿਆਹ ਦੇ ਬਾਅਦ ਮੰਦਿਰ ਪ੍ਰਸ਼ਾਸਨ ਦੇ ਮਹੰਤ ਨੇ ਲਾੜਾ ਅਤੇ ਲਾੜੀ ਦੇ ਨਾਮ ਵਿਆਹ ਸਰਟੀਫਿਕੇਟ ਵੀ ਜਾਰੀ ਕੀਤਾ।

4 ਸਾਲ ਪਹਿਲਾਂ ਪਵਨ ਅਤੇ ਪ੍ਰਿਅੰਕਾ ਦਾ ਹੋਇਆ ਸੀ ਵਿਆਹ-ਪ੍ਰਿਅੰਕਾ ਦਾ ਵਿਆਹ ਚਾਰ ਸਾਲ ਪਹਿਲਾਂ ਪਵਨ ਨਾਲ ਹੋਇਆ ਸੀ। 30 ਸਾਲ ਦੇ ਪਵਨ ਕੋਲ ਦੋ ਸਾਲ ਦੀ ਇੱਕ ਧੀ ਵੀ ਹੈ। ਦੂਜੇ ਵਿਆਹ ਦੇ ਪਹਿਲਾ ਪ੍ਰਿਅੰਕਾ ਅਤੇ ਪਵਨ ਦੇ ਵਿੱਚ ਤਲਾਕ ਦਾ ਪੇਪਰ ਕਹਲਗਾਂਵ ਕੋਰਟ ਵਲੋਂ ਬਣਵਾਇਆ ਗਿਆ।ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਵਿਧੀਵਤ ਮੰਦਿਰ ਵਿੱਚ ਵਿਆਹ ਕਰਵਾਇਆ। ਪਵਨ ਦੀ ਆਰਥਿਕ ਹਾਲਤ ਓਨੀ ਚੰਗੀ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਉਹ ਪੇਸ਼ੇ ਵਲੋਂ ਮਜਦੂਰ ਹੈ। ਇਸਦੇ ਇਲਾਵਾ ਖੇਤ ਵਿੱਚ ਵੀ ਕੰਮ ਕਰਦਾ ਹੈ। ਜਦੋਂ ਕਿ ਉਸਦਾ ਭਰਾ ਸਾਜਨ ਬੇਰੁਜਗਾਰ ਹੈ।

Bhabhi Nu Devar Naal Hoyaa Payar..........! Fer Agye Dekho Ki Hoyaa3,

ਪਵਨ ਨੇ ਕਿਹਾ – ਭਰਾ ਅਤੇ ਪਤਨੀ ਦੀ ਖੁਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਹੀ ਉਸਦੀ ਵੀ ਖੁਸ਼ੀ-ਵਿਆਹ ਦੇ ਬਾਅਦ ਪਵਨ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਭਰਾ ਅਤੇ ਪਤਨੀ ਦੀ ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ਵਿੱਚ ਹੀ ਉਸਦੀ ਖੁਸ਼ੀ ਲੁਕੀ ਹੈ। ਜਦੋਂ ਦੋਵਾਂ ਨੇ ਵਿਆਹ ਕਰਨ ਦੀ ਠਾਨ ਲਈ ਤਾਂ ਉਹ ਭਲਾ ਉਹ ਕਿਵੇਂ ਰੋਕ ਸਕਦਾ ਸੀ। ਉਸਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਜਦੋਂ ਪਤਨੀ ਮੇਰੇ ਤੋਂ ਖੁਸ਼ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਤਾਂ ਮੈਂ ਉਸਨੂੰ ਜਬਦਸਤੀ ਕਿਵੇਂ ਰੱਖ ਸਕਦਾ ਹਾਂ।ਉਹ ਜਿੱਥੇ ਰਹਿਣਾ ਚਾਹੇ ਉਸਦੀ ਮਰਜੀ ਹੈ। ਭਰਾ ਅਤੇ ਪਤਨੀ ਲਈ ਮੈਂ ਪਤਨੀ ਦੀ ਬੇਵਫਾਈ ਝੱਲਣ ਨੂੰ ਤਿਆਰ ਹਾਂ। ਉੱਧਰ ਵਿਆਹ ਦੇ ਬਾਅਦ ਪ੍ਰਿਅੰਕਾ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਦੇਵਰ ਸਾਜਨ ਗੋਸਵਾਮੀ ਲਈ ਉਹ ਜੀਣ – ਮਰਨ ਨੂੰ ਤਿਆਰ ਹੈ, ਹੁਣ ਸਾਜਨ ਹੀ ਉਸਦਾ ਅਸਲੀ ਪਿਆਰ ਹੈ।

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here