Bholi Punjaban To Khtarnaak Monu Punjaban Giraftaar......

ਭੋਲੀ ਪੰਜਾਬਣ ਤੋਂ ਖਤਰਨਾਕ ਸੋਨੂੰ ਪੰਜਾਬਣ ਗ੍ਰਿਫ਼ਤਾਰ ,ਕੁੜੀਆਂ ਨਾਲ ਕਰਦੀ ਹੈ ਇਹ ਘਿਨੌਣਾ ਕੰਮ..

Bholi Punjaban To Khtarnaak Monu Punjaban Giraftaar......

ਭੋਲੀ ਪੰਜਾਬਣ ਤੋਂ ਖਤਰਨਾਕ ਸੋਨੂੰ ਪੰਜਾਬਣ ਗ੍ਰਿਫ਼ਤਾਰ ,ਕੁੜੀਆਂ ਨਾਲ ਕਰਦੀ ਹੈ ਇਹ ਘਿਨੌਣਾ ਕੰਮ..

ਦਿੱਲੀ  ਦੀ ਲੇਡੀ ਡਾਨ ਕਹੀ ਜਾਣ ਵਾਲੀ ਅਤੇ ਸੈਕਸ ਰੈਕਟ ਸੰਚਾਲਿਕਾ ਸੋਨੂੰ ਪੰਜਾਬਣ ( 40 ) ਨੂੰ ਦਿੱਲੀ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਇੱਕ ਵਾਰ ਫਿਰ ਜਿਸਮਫਰੋਸ਼ੀ ਕਰਾਉਣ ਦੇ ਇਲਜ਼ਾਮ ਵਿੱਚ ਗ੍ਰਿਫਤਾਰ ਕਰ ਲਿਆ ਹੈ ।ਉਸਦੇ ਉੱਤੇ ਇੱਕ ਨਬਾਲਿਗ ਤੋਂ ਜਿਸਮਫਰੋਸ਼ੀ ਕਰਾਉਣ ਅਤੇ ਖਰੀਦ – ਫਰੋਖਤ ਦਾ ਇਲਜ਼ਾਮ ਹੈ।ਉਸ ਉੱਤੇ ਆਈਪੀਸੀ ਦੀ ਧਾਰਾ 363 , 366 , 342 , 370 , 370A , 372 , 373 , 376 , 34 , 120B ਅਤੇ ਪਾਕਸੋ ਐਕਟ ਦੀਆਂ ਵੱਖਰੀਆਂ ਧਾਰਾਵਾਂ ਦੇ ਤਹਿਤ ਕੇਸ ਦਰਜ ਹੈ।

 

ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇ ਮੁਤਾਬਕ , ਸੋਨੂੰ ਪੰਜਾਬਣ ਦੇ ਖਿਲਾਫ ਸਾਲ 2011 ਵਿੱਚ ਦਿੱਲੀ ਦੇ ਮਹਿਰੌਲੀ , ਸਾਲ 2008 ਵਿੱਚ ਪ੍ਰੀਤ ਵਿਹਾਰ ਅਤੇ 2005 ਵਿੱਚ ਹਰਿਆਣੇ ਦੇ ਬਹਾਦਰਗੜ੍ਹ ਵਿੱਚ ਕੇਸ ਦਰਜ ਕਰਾਇਆ ਗਿਆ ਸੀ।ਇਸਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਵੀ ਸੋਨੂੰ ਪੰਜਾਬਣ ਕਈ ਵਾਰ ਗ੍ਰਿਫਤਾਰ ਹੋ ਚੁੱਕੀ ਹੈ।ਉਸਦਾ ਨਾਮ ਸਭ ਤੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਸੁਰਖੀਆਂ ਵਿੱਚ ਤੱਦ ਆਇਆ ਸੀ , ਜਦੋਂ ਇੱਛਾਧਾਰੀ ਬਾਬਾ ਭੀਮਾਨੰਦ ਦੇ ਸੈਕਸ ਰੈਕਟ ਦਾ ਖੁਲਾਸਾ ਹੋਇਆ ਸੀ।

 

ਫਰਾਟੇਦਾਰ ਅੰਗਰੇਜ਼ੀ ਅਤੇ ਸਰੀਰ ਉੱਤੇ ਸਜਾਵਟੀ ਮਹਿੰਗੇ ਕੱਪੜੇ ਪਹਿਨੇ ਸੋਨੂੰ ਪੰਜਾਬਣ ਨੂੰ ਜੋ ਵੇਖਦਾ ਹੈ , ਵੇਖਦਾ ਹੀ ਰਹਿ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਪਤਲੇ ਸਰੀਰ , ਤਿੱਖੇ ਨੈਣ ਨਕਸ਼ , ਗੋਰਾ ਰੰਗ , ਕੱਦ 5 ਫੁੱਟ 4 ਇੰਚ ਅਤੇ ਬੇਬਾਕ ਤੇਵਰਾਂ ਨਾਲ ਉਹ ਕਾਲਜ ਜਾਣ ਵਾਲੀ ਕਿਸੇ ਕੁੜੀ ਵਰਗੀ ਹੀ ਵਿੱਖਦੀ ਹੈ।ਪਰ ਇਸ ਹਸੀਨ ਚਿਹਰੇ ਦੇ ਪਿੱਛੇ ਦਾ ਸੱਚ ਕੁੱਝ ਹੋਰ ਹੀ ਹੈ।ਕੋਈ ਇਸਨੂੰ ਵਿਸ਼ਕੰਨਿਆ ਕਹਿੰਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਕੋਈ ਸ਼ਹਿਜ਼ਾਦੀ।

Bholi Punjaban To Khtarnaak Monu Punjaban Giraftaar......1

 

ਕੋਈ ਕਹਿੰਦਾ ਹੈ ਜੋ ਇਸਦੇ ਪ੍ਰੇਮ ਵਿੱਚ ਫਸਿਆ ਉਹ ਜਿੰਦਾ ਨਹੀਂ ਬਚਿਆ।ਦਿੱਲੀ ਦੇ ਤਕਰੀਬਨ 1000 ਕਰੋੜ ਰੁਪਏ ਦੇ ਜਿਸਮਫਰੋਸ਼ੀ ਦੇ ਧੰਦੇ ਦੀ ਇਹ ਸ਼ਹਿਜ਼ਾਦੀ ਕੋਈ ਹੋਰ ਨਹੀਂ , ਇੱਥੇ ਦੀ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਡੀ ਦਲਾਲ 30 ਸਾਲ ਦੀ ਗੀਤਾ ਅਰੋੜਾ ਉਰਫ ਸੋਨੂੰ ਪੰਜਾਬਣ ਹੀ ਹੈ।ਗੱਲ ਸਾਲ 2011 ਦੀ ਹੈ।ਕ੍ਰਿਕਟ ਵਿਸ਼ਵ ਕੱਪ ਫਾਈਨਲ ਤੋਂ ਇੱਕ ਦਿਨ ਪਹਿਲਾਂ ਦੀ, ਜਦੋਂ ਭਾਰਤ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਰੋਮਾਂਚ ਚਰਮ ਉੱਤੇ ਸੀ।

Bholi Punjaban To Khtarnaak Monu Punjaban Giraftaar......2

 

ਫ਼ਾਰਮ ਹਾਊਸਾਂ ਅਤੇ ਹੋਟਲਾਂ ਵਿੱਚ ਕ੍ਰਿਕਟ ਨਾਲ ਜੁੜੀਆਂ ਪਾਰਟੀਆਂ ਦੇ ਕਾਰਨ ਸ਼ਹਿਰ ਵਿੱਚ ਜਿਸਮਫਰੋਸ਼ ਕੁੜੀਆਂ ਦਾ ਆਉਣਾ ਇੱਕਦਮ ਵਧ ਗਿਆ ਸੀ।ਬਸ , ਇਸ ਦਾ ਫਾਇਦਾ ਚੁੱਕਣ ਲਈ ਕੁੱਝ ਲੋਕ ਰਾਤ ਦੇ ਹਨ੍ਹੇਰੇ ਵਿੱਚ ਆਪਣੇ ਕਾਲੇ ਧੰਦੇ ਨੂੰ ਅੰਜਾਮ ਦੇਣ ਵਿੱਚ ਲੱਗੇ ਸਨ।ਉਸ ਵੇਲੇ ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਜਿਸਮਫਰੋਸ਼ੀ ਦੇ ਧੰਦੇ ਦਾ ਵਿਕਲਪ ਬਣ ਚੁੱਕੀ ਸ਼ਾਤਿਰ ਸੋਨੂੰ ਪੁਲਿਸ ਦੇ ਵਿਛਾਏ ਜਾਲ ਵਿੱਚ ਫਸ ਗਈ ਸੀ।

ਸੋਨੂੰ ਦੇ ਨਾਲ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਪੰਜ ਕੁੜੀਆਂ ਨੂੰ ਗ੍ਰਿਫਤਾਰ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ , ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਆਰਥਿਕ ਪ੍ਰਸ਼ਠਭੂਮੀ ਕਦੇ ਵੀ ਕਮਜੋਰ ਨਹੀਂ ਹੈ ਅਤੇ ਪੁਲਿਸ ਅਧਿਕਾਰੀ ਦੱਸਦੇ ਹਨ ਕਿ ਕੁੱਝ ਟੀਵੀ ਸਟਾਰ ਵੀ ਸੋਨੂੰ ਦੇ ਸੰਪਰਕ ਵਿੱਚ ਸਨ।ਹਾਲਾਂਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਨਾਮ ਜਾਹਿਰ ਨਹੀਂ ਕੀਤੇ ਗਏ ਸਨ।ਸੋਨੂੰ ਦੇ ਗਾਹਕਾਂ ਵਿੱਚ ਉਦਯੋਗਪਤੀਆਂ ਅਤੇ ਵੀਆਈਪੀ ਤੋਂ ਲੈ ਕੇ ਕਈ ਵੱਡੇ ਨਾਮ ਸ਼ਾਮਿਲ ਸਨ।ਉਹ ਆਪਣੇ ਆਪ ਕਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਨਹੀਂ ਆਉਂਦੀ ਸੀ।

 

ਰੋਹਤਕ ਦੀ ਰਹਿਣ ਵਾਲੀ ਸੋਨੂੰ ਪੰਜਾਬਣ ਦਾ ਦੋਸ਼ਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਰਿਸ਼ਤਾ ਕਾਫ਼ੀ ਪੁਰਾਣਾ ਹੈ।ਸੋਨੂੰ ਦਾ ਨਾਮ ਅੱਠ ਸਾਲ ਪਹਿਲਾਂ ਇੱਕ ਕਤਲ ਦੇ ਸਿਲਸਿਲੇ ਵਿੱਚ ਪਹਿਲੀ ਵਾਰ ਸਾਹਮਣੇ ਆਇਆ ਸੀ।ਹੁਣ ਇਸਨੂੰ ਇੱਤਫਾਕ ਕਹੋ ਜਾਂ ਕੁੱਝ ਹੋਰ , ਜੋ ਵੀ ਸੋਨੂੰ ਦਾ ਹਮਦਮ ਬਣਿਆ , ਉਸਦੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਦਾ ਸਫਰ ਜ‍ਿਆਦਾ ਲੰਬਾ ਨਹੀਂ ਚੱਲ ਸਕਿਆ।ਸੋਨੂੰ ਨੇ ਰੋਹਤਕ ਦੇ ਨਾਮੀ ਗੈਂਗਸਟਰ ਵਿਜੇ ਸਿੰਘ ਨਾਲ ਲਵ ਮੈਰਿਜ ਕੀਤੀ ਸੀ।

 

ਪੂਰਵਾਂਚਲ ਦੇ ਨਾਮੀਂ ਬਦਮਾਸ਼ ਸ਼੍ਰੀਪ੍ਰਕਾਸ਼ ਸ਼ੁਕਲਾ ਗਿਰੋਹ ਦੇ ਵਿਜੇ ਸਿੰਘ ਨੂੰ ਉੱਤਰ ਪ੍ਰਦੇਸ਼ ਦੀ ਸਪੈਸ਼ਲ ਟਾਸਕ ਫੋਰਸ ਨੇ ਗੜ੍ਹ ਮੁਕਤੇਸ਼ਵਰ ਵਿੱਚ ਮਾਰ ਗਿਰਾਇਆ ਸੀ।ਇਸ ਸਦਮੇ ਤੋਂ ਉੱਭਰਣ ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਸੋਨੂੰ ਦੇ ਕੋਲ ਨਜਫਗੜ੍ਹ ਦੇ ਦੀਪਕ ਦਾ ਆਉਣਾ ਜਾਣਾ ਹੋਇਆ।ਫਿਰ ਦੋਨਾਂ ਵਿੱਚ ਦੋਸਤੀ ਹੋਈ।ਪਰ ਸਾਲ 2003 ਵਿੱਚ ਗੱਡੀ ਚੋਰ ਦੀਪਕ ਵੀ ਅਸਾਮ ਵਿੱਚ ਪੁਲਿਸ ਦੇ ਨਾਲ ਮੁੱਠਭੇੜ ਵਿੱਚ ਮਾਰ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ।

 

Sex raceter sonu punjaban

ਆਸਰੇ ਦੀ ਚਾਹਤ ਵਿੱਚ ਸੋਨੂੰ ਨੇ ਦੀਪਕ ਦੇ ਭਰਾ ਹੇਮੰਤ ਸੋਨੂੰ ਨਾਲ ਵਿਆਹ ਕਰ ਲਿਆ।ਹੇਮੰਤ ਗੀਤਾ ਨੂੰ ਦਿੱਲੀ ਲੈ ਆਇਆ।ਉਸਨੇ ਹੇਮੰਤ ਦੇ ਰਸੂਖ ਅਤੇ ਸਬੰਧਾਂ ਦਾ ਪ੍ਰਯੋਗ ਆਪਣੇ ਜਿਸਮਫਰੋਸ਼ੀ ਦੇ ਧੰਦੇ ਨੂੰ ਵਧਾਉਣ ਲਈ ਕੀਤਾ।ਹੇਮੰਤ ਦੇ ਨਾਮ ਉੱਤੇ ਹੀ ਗੀਤਾ ਦਾ ਨਾਮ ਸੋਨੂੰ ਪੈ ਗਿਆ।ਪਰ ਮਾਰਚ 2006 ਵਿੱਚ ਗੁੜਗਾਂਓ ਵਿੱਚ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਹੇਮੰਤ ਨੂੰ ਮੁੱਠਭੇੜ ਵਿੱਚ ਮਾਰ ਗਿਰਾਇਆ।

 

ਇਸਦੇ ਬਾਅਦ ਸੋਨੂੰ ਨੇ ਅਸ਼ੋਕ ਬੰਟੀ ਨਾਮ ਦੇ ਬਦਮਾਸ਼ ਦੇ ਕੋਲ ਸ਼ਰਣ ਲਈ, ਪਰ ਬੰਟੀ ਵੀ ਅਪ੍ਰੈਲ 2006 ਵਿੱਚ ਦਿਲਸ਼ਾਦ ਗਾਰਡਨ ਵਿੱਚ ਪੁਲਿਸ ਦੇ ਹੱਥੋਂ ਮਾਰਿਆ ਗਿਆ।ਇਸ ਸਾਰੇ ਘਟਨਾਕਰਮ ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਸੋਨੂੰ ਜੁਰਮ ਦੀ ਦੁਨੀਆ ਨਾਲ ਚੰਗੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਰੂਬਰੂ ਹੋ ਚੁੱਕੀ ਸੀ।ਉਸਦੇ ਸੰਪਰਕ ਵੀ ਮਜਬੂਤ ਹੋ ਗਏ ਸਨ।ਬਿਊਟੀ ਪਾਰਲਰ ਦੀ ਆੜ ਵਿੱਚ ਉਸਨੇ ਦੇਹ ਦਾ ਗੋਰਖ ਧੰਦਾ ਸ਼ੁਰੂ ਕੀਤਾ , ਜੋ ਅੱਜ ਵੀ ਜਾਰੀ ਹੈ।

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here