15 Saal Di umar Vich Bana Arabpati.... khud da privet jet hai.............

15 ਸਾਲ ਵਿੱਚ ਬਣਿਆ ਅਰਬਪਤੀ , ਆਪਣੇ ਆਪ ਦਾ ਹੈ ਪ੍ਰਾਇਵੇਟ ਜੇਟ , ਜਾਣੋ ਕਿੱਥੋ ਆਇਆ ਇੰਨਾ ਸਾਰਾ ਪੈਸਾ

 

ਜਦੋਂ ਵੀ ਅਸੀ ਕਿਸੇ ਫ਼ਿਲਮੀ ਸਿਤਾਰੇ ਨੂੰ ਵੇਖਦੇ ਹਾਂ ਤਾਂ ਅਸੀ ਇਹੀ ਸੋਚਦੇ ਹਾਂ ਦੀ ਕਾਸ਼ ਅਸੀ ਇਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਮਿਲ ਪਾਂਦੇ ਇਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਕਈ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਸੁਫ਼ਨਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਸੇਲਿਬਰਿਟੀਜ ਨੂੰ ਮਿਲ ਸਕਣ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਕੋਲ ਵੀ ਬਹੁਤ ਸਾਰਾ ਪੈਸਾ ਹੋਵੇ ਅਤੇ ਉਹ ਐਸ਼ੋ ਆਰਾਮ ਦੀ ਜਿੰਦਗੀ ਜੀ ਸਕੇ ਲੇਕਿਨ ਅਸੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੰਜ ਹੀ ਇੱਕ ਸ਼ਕਸ਼ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਦੱਸਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾ ਜੋ ਦੀ ਇਸ ਸੁਪਨੇ ਵਰਗੀ ਦੁਨੀਆ ਨੂੰ ਸੱਚ ਵਿੱਚ ਜਿੱਤਿਅਾ ਹੈ। ੳੁਹ ਕੋਈ ਹੋਰ ਨਹੀਂ ਸਗੋਂ ਦੁਬਈ ਦੇ ਸਿਰਫ 15 ਸਾਲ ਦੇ ਰਾਸ਼ਿਦ ਬੇਲਹਾਸਾ ਹੈ ਜੋ ਇਸ ਸਪਨੇ ਵਰਗੀ ਜਿੰਦਗੀ ਨੂੰ ਜਿੱਤੇ ਹਨ | ਤੁਹਾਨੂੰ ਜਾਨਕੇ ਹੈਰਾਨੀ ਹੋਵੇਗੀ ਲੇਕਿਨ ਇਹ ਸੱਚ ਹੈ ਕੀਤੀ ਰਾਸ਼ਿਦ ਅਕਸਰ ਬਾਲੀਵੁਡ ਅਤੇ ਹਾਲੀਵੁਡ ਸਟਾਰਸ ਵਲੋਂ ਮਿਲਦੇ ਰਹਿੰਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਰਾਇਲ ਲਾਇਫ ਜਿੱਤੇ ਹਨ |
ਅਾਓ ਹੁਣ ਅਸੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਰਾਇਲ ਲਾਇਫ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਕੁੱਝ ਗੱਲਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸਦੇ ਹਾਂ
rashid
Source
ਦੁਬਈ ਦੇ ਰਹਿਣ ਵਾਲੇ ਰਸ਼ੀਦ ਸਿਰਫ 14 ਸਾਲ ਦੀ ਉਮਰ ਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਦੁਨਿਆਭਰ ਵਿੱਚ ਫੇਮਸ ਹੈ । ਰਾਸ਼ਿਦ ਦਾ ਇੰਸਟਾਗਰਾਮ ਉੱਤੇ ਆਰਏਸਬੇਲਹਾਸਾ ਅਤੇ ਯੂਟਿਊਬ ਉੱਤੇ ਮਣੀ ਕਿਕਸ ਦੇ ਨਾਮ ਵਲੋਂ ਅਕਾਉਂਟ ਚਲਦਾ ਹੈ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਹੁਣ ਤੱਕ 8 ਲੱਖ ਵਲੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਫਾਲੋਅਰਸ ਨੇ ਅਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਯੂ ਟਿਊਬ ਚੈਨਲ ਦੇ ਹੁਣ ਤੱਕ ਕਈ ਲੱਖ ਸਬਸਕਰਾਇਬਰ ਵੀ ਬਣ ਚੁੱਕੇ ਹਨ . ਦੁਬਈ ਦੇ ਰਹਿਣ ਵਾਲੇ ਰਾਸ਼ਿਦ ਸੈਫ ਬੇਲਹਾਸਾ ਨੂੰ ਮਿਲਣ ਲਈ ਸ਼ਾਹਰੁਖ ਖਾਨ, ਸਲਮਾਨ ਖਾਨ ਜਿਵੇਂ ਕਈ ਦਿੱਗਜ ਸੇਲਿਬਰਿਟੀਜ ਆ ਚੁੱਕੇ ਹਨ ।

Source
ਮਣੀ ਕਿਕਸ ਦੇ ਨਾਮ ਨਾਲ ਫੇਮਸ ਰਾਸ਼ਿਦ ਇੱਕ ਸਨੀਕਰ ਕਲੇਕਸ਼ਨ ਦੇ ਮਾਲਿਕ ਹਨ । ਰਾਸ਼ਿਦ ਬੇਲਹਾਸਾ ਆਪਣੀ ਲਗਜਰੀ ਲਾਇਫ ਦੀ ਵਜ੍ਹਾ ਵਲੋਂ ਸੋਸ਼ਲ ਸਾਇਟਸ ਉੱਤੇ ਵੀ ਬੇਹੱਦ ਪਾਪੁਲਰ ਹੈ ਰਾਸ਼ਿਦ ਦੇ ਕੋਲ 70 ਜੋਡ਼ੀ ਜਾਰਡਨ ਦੇ ਜੁੱਤੇ ਹਨ ਅਤੇ ਉਹ ਆਪਣੇ ਪਿਤਾ ਦੇ ਪ੍ਰਾਇਵੇਟ ਜੇਟ ਵਿੱਚ ਘੁੰਮਦਾ ਹੈ । ਰਸ਼ੀਦ ਦੇ ਕੋਲ ਆਪਣੀ ਫਰਾਰੀ ਕਾਰ ਵੀ ਹੈ । ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਸਨੀਕਰਸ ਦਾ ਕਾਫ਼ੀ ਸ਼ੌਕ ਹੈ । ਇੰਨਾ ਹੀ ਨਹੀਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਆਪਣਾ ਆਨਲਾਇਨ ਸ਼ਾਪਿੰਗ ਸਟੋਰ ਵੀ ਹੈ , ਜਿੱਥੇ ਬੈਗ ਅਤੇ ਸਨੀਕਰਸ ਵੇਚੇ ਜਾਂਦੇ ਹੈ |
img1
Source
ਰਾਸ਼ਿਦ ਦੀ ਅਜਿਹੀ ਰਾਇਲ ਲਾਇਫਸਟਾਇਲ ਸਾਰਿਆ ਨੂੰ ਹੈਰਾਨੀ ਵਿੱਚ ਪਾ ਦਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਜਿਸ ਉਮਰ ਵਿੱਚ ਬੱਚੀਆਂ ਦੇ ਸਿਰ ਉੱਤੇ ਪੜਾਈ ਦੀ ਟੇਂਸ਼ਨ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਉਸ ਉਮਰ ਵਿੱਚ ਉਹ ਦੁਨਿਆਭਰ ਦੇ ਸਿਲੇਬਰਿਟੀਜ ਦੇ ਨਾਲ ਹੈਂਗ ਆਉਟ ਕਰਦੇ ਹਨ . ਦੁਬਈ ਦੇ ਇੰਟਰਨੇਸ਼ਨਲ ਸਕੂਲ ਆਫ ਆਰਟਸ ਐਂਡ ਸਾਇੰਸ ਵਿੱਚ ਪੜ੍ਹਨੇ ਵਾਲੇ ਰਾਸ਼ਿਦ ਨੇ ਦੱਸਿਆ, “ਇਹ ਸਾਰੇ ਸੇਲੇਬਰਿਟੀਜ ਸਾਡੇ ਫ਼ਾਰਮ ਉੱਤੇ ਟਾਇਮ ਸਪੈਂਡ ਕਰਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਸਾਡੇ ਪਾਲਤੁ ਟਾਈਗਰਸ ਨਾਲ ਮਿਲਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਨ । ਜੋ ਵੀ ਸੇਲੇਬਰਿਟੀ ਦੁਬਈ ਆਉਂਦੇ ਹਨ ਰਾਸ਼ਿਦ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਜਰੂਰ ਮਿਲਦਾ ਹੈ । ਰਸ਼ੀਦ ਆਪਣੀ ਸਲਮਾਨ ਦੇ ਨਾਲ ਕਈ ਤਸਵੀਰਾਂ ਸੋਸ਼ਲ ਸਾਇਟ ਉੱਤੇ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰ ਚੁੱਕੇ ਹੈ |
Salman and Rashid
Source

ਇੱਕ ਵੇਬਸਾਈਟ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ , ਰਾਸ਼ਿਦ ਦਾ ਦਿਨ ਬਹੁਤ ਹੀ ਬਿਜੀ ਸੇਡਿਉਲ ਨਾਲ ਭਰਿਆ ਰਹਿੰਦਾ ਹੈ ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਇੰਟਰਵਯੂ ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਰਸ਼ੀਦ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਸੀ ਦੀ ਕਿ ਅਮਰੀਕੀ ਰੈਪਰ ਵਿਜ ਖਲੀਫਾ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਕਾਫ਼ੀ ਚੰਗੇ ਦੋਸਤ ਹਨ ਅਕਸਰ ਉਹ ਸਭ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਫ਼ਾਰਮ ਹਾਉਸ ਉੱਤੇ ਘੁੱਮਣ ਆਉਂਦੇ ਨੇ ਇਸਲਈ ਕਦੇ – ਕਦੇ ਬਿਜੀ ਹੋਣ ਦੇ ਕਾਰਨ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਕੁੱਝ ਸੇਲਿਬਰਿਟੀ ਨੂੰ ਮਿਲਣ ਵਲੋਂ ਮਨਾ ਵੀ ਕਰਣਾ ਪੈਂਦਾ ਹੈ |

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here