Fadye Jaan Tye Khnadi Video Delete Karde Nhi Ta..............

ਫੜੇ ਜਾਨ ਤੇ ਕਹਿੰਦੀ ਵੀਡੀਓ ਡਲੀਟ ਕਰਦੇ ਨਹੀਂ ਤਾਂ …..

Fadye Jaan Tye Khnadi Video Delete Karde Nhi Ta..............

ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਸ਼ਿਵਪੁਰ ਸਾਹਬਾਜ ਗੰਜ ਗੋਰਖਪੁਰ ਦੇ ਰੋਟਰੀ ਕਲੱਬ ਮੁਢਲੀ ਪਾਠਸ਼ਾਲਾ ਦੀ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈ ਇੱਕ ਵੀਡੀਓ ਨੇ ਸਾਰਿਆ ਨੂੰ ਹੈਰਾਨ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਹੈ. ਜੀ ਹਾਂ ਦੱਸ ਦਈਏ ਕਿ ਵਾਇਰਲ ਵੀਡੀਓ ਵਿੱਚ ਸਕੂਲ ਦੀ ਪ੍ਰਿੰਸਿਪਲ ਦੀ ਅਜਿਹੀ ਹਰਕੱਤ ਕੈਦ ਹੋ ਗਈ ਕਿ ਹੁਣ ਉਸਦੀ ਚਰਚਾ ਚਾਰੇ ਪਾਸੇ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ .

ਦੱਸਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਜਿਸ ਵਕਤ ਪ੍ਰਿੰਸੀਪਲ ਇਸ ਸ਼ਰਮਨਾਕ ਕਰਤੂਤ ਨੂੰ ਅੰਜਾਮ ਦੇ ਰਹੀ ਸੀ ਉਸ ਵਕਤ ਅਚਾਨਕ ਸਕੂਲ ਪੁੱਜੇ ਬੱਚਿਆਂ ਦੇ ਮਾਤਾ ਪਿਤਾ ਨੇ ਮੌਕਾ ਪਾਂਦੇ ਹੀ ਮਾਸਟਰਨੀ ਦੀ ਇਸ ਕਰਤੂਤ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕੈਮਰੇਂ ਵਿੱਚ ਕੈਦ ਕਰ ਲਿਆ . ਜਿਨੂੰ ਵੇਖ ਪ੍ਰਧਾਨ ਮਾਸਟਰਨੀ ਆਪਣੀ ਇਸ ਹਰਕਤ ਉੱਤੇ ਅਜੀਬੋ – ਗਰੀਬ ਦਲੀਲ਼ ਦੇਣ ਲੱਗ ਗਈ . ਤਾਂ ਆਓ ਜੀ ਜਾਣਦੇ ਹਾ ਪੂਰਾ ਮਾਮਲਾ .

ਕੀ ਹੈ ਪੂਰਾ ਮਾਮਲਾ

Fadye Jaan Tye Khnadi Video Delete Karde Nhi Ta.............. 1

ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ 6 ਨਵੰਬਰ ਦੀ ਸਵੇਰੇ ਇੱਕ ਮੁਢਲੀ ਪਾਠਸ਼ਾਲਾ ਦੀ ਪ੍ਰਿੰਸੀਪਲ ਨੇ ਸਕੂਲ ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਨਜ਼ਦੀਕ ਦੇ ਬਿਊਟੀ ਪਾਰਲਰ ਤੋਂ ਕੰਮ ਕਰਣ ਵਾਲੀ ਇੱਕ ਅੌਰਤ ਨੂੰ ਕਾਲ ਕਰ ਸਕੂਲ ਵਿੱਚ ਹੀ ਆਉਣ ਨੂੰ ਕਿਹਾ . ਜਿਸਦੇ ਬਾਅਦ ਸਕੂਲ ਦੀ ਜਮਾਤ ਵਿੱਚ ਹੀ ਪ੍ਰਿੰਸੀਪਲ ਸਾਹਿਬਾ ਆਪਣਾ ਸੌਂਦਰਿਆ ਨਿਖਾਰਨੇ ਲਈ ਬੱਚਿਅਾਂ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਹੀ ਫੇਸ ਮਸਾਜ ਕਰਾਉਣ ਲੱਗੀ .

ਅਧਿਆਪਕ ਜੀ ਜਿਸ ਵਕਤ ਮਸਾਜ ਕਰਾਉਣ ਵਿੱਚ ਵਿਅਸਤ ਸੀ ਉਸ ਵਕਤ ਜਮਾਤਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਬੱਚੇ ਬਾਹਰ ਨਿਕਲ ਕੇ ਖੇਡਦੇ ਵਿਖੇ . ਕਈ ਬੱਚਿਆਂ ਨੂੰ ਸਕੂਲ ਦੇ ਬਾਹਰ ਸ਼ਰਾਰਤਾਂ ਕਰਦਾ ਵੇਖ ਸਕੂਲ ਦੇ ਨਜ਼ਦੀਕ ਤੋਂ ਗੁਜਰ ਰਹੇ ਕੁੱਝ ਮਾਪਿਅਾਂ ਦੀ ਨਜ਼ਰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਓੱਤੇ ਗਈ . ਜਦੋਂ ਬੱਚਿਅਾਂ ਤੋਂ ਪੁੱਛਿਆ ਗਿਆ ਕਿ ਉਹ ਜਮਾਤ ਵਿੱਚ ਕਿਉਂ ਨਹੀਂ ਹਨ ਤਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਖੁਲਾਸਾ ਕੀਤਾ ਕਿ “ਮੈਡਮ ਆਪਣਾ ਫੇਸ ਮਸਾਜ ਕਰਾ ਰਹੀ ਹੈ . ”

ਵੇਹਲਾ ਟਾਇਮ ਸੀ ਮਸਾਜ਼ ਕਰਾ ਲਿਅਾ ਤਾਂ ਕੀ ਗਲਤ ਹੈ…?

ਬੱਚਿਆਂ ਦੀਅਾਂ ਗੱਲਾਂ ਸੁਣਕੇ ਤੁਰੰਤ ਕਿਸੇ ਬੱਚੇ ਦੇ ਘਰ ਦਿਅਾਂ ਆਪਣਾ ਮੋਬਾਇਲ ਦਾ ਕੈਮਰਾ ਚਾਲੁ ਕਰ ਜਮਾਤ ਵਿੱਚ ਵੜ ਗਏ . ਕੈਮਰੇ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਹੀ ਪ੍ਰਧਾਨ ਮਾਸਟਰਨੀ ਤੋਂ ਪੁੱਛਿਆ ਗਿਆ ਕਿ ਉਹ ਇਹ ਕੀ ਰਹੀ ਹੈ ?

ਜਿਸਦੇ ਬਾਅਦ ਚਿਹਰੇ ਉੱਤੇ ਮਸਾਜ ਕਰਾ ਰਹੀ ਪ੍ਰਧਾਨ ਮਾਸਟਰਨੀ ਨੇ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਸਕੂਲ ਦੀ ਪ੍ਰਿੰਸੀਪਲ ਦੱਸਦੇ ਹੋਏ ਅਭਿਭਾਵਕਾ ਨੂੰ ਵੀਡੀਓ ਡਿਲੀਟ ਕਰਣ ਦਾ ਦਬਾਅ ਪਾਇਆ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਇਸ ਕਾਰਨਾਮੇ ਉੱਤੇ ਸਫਾਈ ਦਿੰਦੇ ਹੋਏ ਕਿਹਾ ਕਿ “ਖਾਲੀ ਵਕਤ ਸੀ ਇਸ ਲਈ ਫੇਸ ਸਮਾਜ ਕਰਾ ਲਿਆ . ” ਇੰਨਾ ਸਭ ਕੁੱਝ ਹੋਣ ਦੇ ਬਾਅਦ ਵੀ ਪ੍ਰਿੰਸੀਪਲ ਸਾਹਿਬਾ ਆਪਣਾ ਫੇਸ ਮਸਾਜ ਕਰਾਂਦੀ ਰਹੀ .

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here