ਚੁੱਲ੍ਹੇ ਅੱਗੇ ਬੈਠੇ ਨਜ਼ਰ ਆਈ ਇਸ ਕ੍ਰਿਕਟਰ ਦੀ ਪਤਨੀ,ਫੈਨਜ਼ ਨੇ ਉਡਾਇਆ ਮਜ਼ਾਕ

ਚੁੱਲ੍ਹੇ ਅੱਗੇ ਬੈਠੇ ਨਜ਼ਰ ਆਈ ਇਸ ਕ੍ਰਿਕਟਰ ਦੀ ਪਤਨੀ,ਫੈਨਜ਼ ਨੇ ਉਡਾਇਆ ਮਜ਼ਾਕ

Chule Agye bathi Najar Ayi Ess Cricketer Di Patni.... Fans Ne Udaya Majak....

ਅਦਾਕਾਰਾ ਗੀਤਾ ਬਸਰਾ ਨੇ ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਆਪਣੇ ਇੰਸਟਾ ਅਕਾਊਂਟ ‘ਤੇ ਕੁਝ ਤਸਵੀਰਾਂ ਸਾਂਝੀਆਂ ਕਰਦਿਆਂ ਲਿਖਿਆ ਹੈ, “ਮਜ਼ਾ ਪਿੰਡ ਦਾ।” ਤਸਵੀਰਾਂ ਵਿੱਚ ਗੀਤਾ ਨੇ ਹਰੇ ਰੰਗ ਦਾ ਸੂਟ ਪਹਿਨਿਆ ਹੋਇਆ ਹੈ। ਉਸ ਨੇ ਹਰਭਜਨ ਨਾਲ ਇੱਕ ਸੈਲਫੀ ਵੀ ਪੋਸਟ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਮਾਡਲ ਤੇ ਅਦਾਕਾਰਾ ਗੀਤਾ ਬਸਰਾ ਨੇ ਕ੍ਰਿਕੇਟਰ ਹਰਭਜਨ ਸਿੰਘ ਨਾਲ ਵਿਆਹ ਮਗਰੋਂ ਫ਼ਿਲਮਾਂ ਤੋਂ ਦੂਰੀ ਬਣਾ ਲਈ ਹੈ। ਗੀਤਾ ਬਸਰਾ ਨੇ ਹਰਭਜਨ ਸਿੰਘ ਨੂੰ ਸੱਤ ਸਾਲ ਡੇਟ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ 2015 ਵਿੱਚ ਵਿਆਹ ਕਰ ਲਿਆ ਸੀ।

ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਜੁਲਾਈ 2016 ਵਿੱਚ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਧੀ ਹਿਨਾਇਆ ਨੇ ਜਨਮ ਲਿਆ। ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਅਦਾਕਾਰਾ ਗੀਤਾ ਬਸਰਾ ਨੇ ਹਾਲ ਹੀ ‘ਚ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਇਕ ਤਸਵੀਰ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਇਸ ਤਸਵੀਰ ‘ਚ ਉਹ ਚੁੱਲ੍ਹੇ ਕੋਲ ਬੈਠੀ ਪੋਜ਼ ਦਿੰਦੀ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੀ ਹੈ। ਉਸ ਨੇ ਇਸ ਤਸਵੀਰ ਦੇ ਕੈਪਸ਼ਨ ‘ਚ ਲਿਖਿਆ ਹੈ, ”ਮਜ਼ਾ ਪਿੰਡ ਦਾ”। ਗੀਤ ਬਸਰਾ ਦੇ ਕੈਪਸ਼ਨ ਦਾ ਮਤਲਬ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਨਾਲ ਪਿੰਡ ‘ਚ ਮੌਜ ਮਸਤੀ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ। ਤਸਵੀਰ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਇਸ ‘ਚ ਗੀਤਾ ਨੇ ਹਰੇ ਰੰਗ ਦਾ ਸੂਟ ਪਾਇਆ ਹੋਇਆ ਹੈ, ਜਿਸ ‘ਚ ਉਹ ਕਾਫੀ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੀ ਹੈ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਗੀਤਾ ਨੇ ਹਰਭਜਨ ਸਿੰਘ ਨਾਲ ਵੀ ਇਕ ਤਸਵੀਰ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀ ਹੈ, ਜਿਸ ਨੂੰ ਲੋਕਾਂ ਵਲੋਂ ਖੂਬ ਪਸੰਦ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਦੱਸਣਯੋਗ ਹੈ ਕਿ ਮਾਡਲ ਤੇ ਅਦਾਕਾਰਾ ਗੀਤਾ ਬਸਰਾ ਨੇ ਭਾਰਤੀ ਕ੍ਰਿਕਟਰ ਹਰਭਜਨ ਸਿੰਘ ਨਾਲ ਵਿਆਹ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਫਿਲਮਾਂ ਤੋਂ ਦੂਰੀ ਬਣਾ ਲਈ ਪਰ ਉਹ ਫੈਨਜ਼ ਨਾਲ ਹੁਣ ਵੀ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਦੇ ਜਰੀਏ ਜੁੜੀ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ।

Chule Agye bathi Najar Ayi Ess Cricketer Di Patni.... Fans Ne Udaya Majak.... 1

ਹੋ ਰਹੀ ਟਰੋਲ

ਗੀਤਾ ਦੀ ਇਸ ਤਸਵੀਰ ਉੱਤੇ ਫੈਂਸ ਤਾਰੀਫ ਅਤੇ ਕੁਮੇਂਟ ਬਾਕਸ ਵਿੱਚ ਤਾਰੀਫਾਂ ਕਰਦੇ ਨਹੀਂ ਥੱਕ ਰਹੇ ਹਨ ਉਥੇ ਹੀ ਅਜਿਹੇ ਯੂਜਰਸ ਦੀ ਵੀ ਕਮੀ ਨਹੀਂ ਹੈ ਜੋ ਇਸ ਤਸਵੀਰ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਗੀਤਾ ਨੂੰ ਟਰੋਲ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ।ਇੰਸਟਾਗਰਾਮ ਅਕਾਉਂਟ ਯੂਜਰ ਨੇ ਲਿਖਿਆ ਚੱਪਲ ,ਸੈਂਡਲ ਉਹ ਵੀ ਕਿਚਨ ਵਿੱਚ ਚੂਲਹੇ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਉਥੇ ਹੀ ਇੱਕ ਯੂਜਰ ਨੇ ਲਿਖਿਆ ਜਲੰਧਰ ਪਿੰਡ ਨਹੀਂ ਹੈ ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਸਨਮਾਨ ਕਰੋ।ਇੱਕ ਯੂਜਰ ਨੇ ਕਮੇਂਟ ਕਰ ਕਿਹਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਚੁੱਲ੍ਹਾ ਜਲਾਉਣਾ ਆਉਂਦਾ ਹੈ ? ਤਸਵੀਰ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਇਸ ਵਿੱਚ ਗੀਤਾ ਨੇ ਹਰੇ ਰੰਗ ਦਾ ਸੂਟ ਪਾਇਆ ਹੋਇਆ ਹੈ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਉਹ ਕਾਫ਼ੀ ਖੂਬਸੂਰਤ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੀ ਹੈ।

ਲੇਕਿਨ ਚੂਲਹੇਂ ਦੇ ਅੱਗੇ ਚੱਪਲ ਪਾਕੇ ਬੈਠਣਾ ਗੀਤਾ ਨੂੰ ਜਰਾ ਮਹਿੰਗਾ ਪੈ ਗਿਆ ਹੈ। ਸ ਵਿਆਹ ਸਮਾਰੋਹ ‘ਚ ਕਈ ਉੱਘੀਆਂ ਹਸਤੀਆਂ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋਈਆਂ। ਹਰਭਜਨ ਅਤੇ ਗੀਤਾ ਬਸਰਾ ਦੇ ਵਿਆਹ ਦਾ ਸਮਾਰੋਹ ਜਲੰਧਰ ਦੇ ਕਬਾਨਾ ਹੋਟਲ ‘ਚ ਹੋਇਆ। ਇਸ ਵਿਆਹ ਸਮਾਰੋਹ ‘ਚ ਸਚਿਨ ਤੇਂਦੁਲਕਰ ਆਪਣੀ ਪਤਨੀ ਅੰਜਲੀ ਦੇ ਨਾਲ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋਏ। ਇਸ ਵਿਆਹ ‘ਚ ਮੁਕੇਸ਼ ਅੰਬਾਨੀ ਨੇ ਆਪਣੀ ਪਤਨੀ ਨੀਤਾ ਅਤੇ ਬੇਟੇ ਅਕਾਸ਼ ਨਾਲ ਸ਼ਿਰਕਤ ਕੀਤੀ।

LEAVE A REPLY