Bhaj Bhaj Bachaiyaa Jaan......!

ਹੁਣੇ ਹੁਣੇ ਆਈ ਤਾਜਾ ਵੱਡੀ ਖਬਰ – ਆਹ ਦੇਖੋ ਕੀ ਹੋਇਆ ਪੰਜਾਬ ਚ ਚਲੀਆਂ ਸ਼ਰੇਆਮ ਗੋਲੀਆਂ

ਤਾਜਾ ਵੱਡੀ ਖਬਰ

ਹੁਣੇ ਹੁਣੇ ਆਈ ਤਾਜਾ ਵੱਡੀ ਖਬਰ – ਆਹ ਦੇਖੋ ਕੀ ਹੋਇਆ ਪੰਜਾਬ ਚ ਚਲੀਆਂ ਸ਼ਰੇਆਮ ਗੋਲੀਆਂ

ਮਨੀਮਾਜਰਾ: ਮੌਲੀ ਪਿੰਡ ਵਿੱਚ ਐਤਵਾਰ ਦੇਰ ਰਾਤ ਕੁੱਝ ਮੁੰਡਿਆਂ ਵਿੱਚ ਫਾਇਰਿੰਗ ਹੋ ਗਈ। ਇਸ ਘਟਨਾ ਵਿੱਚ 3 ਜਖ਼ਮੀ ਦੱਸੇ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ। ਜ਼ਿਲ੍ਹਾ ਪ੍ਰੀਸ਼ਦ ਦੇ ਮੈਂਬਰ ਹਰਜੀਤ ਸਿੰਘ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਉਹ ਇੱਥੇ ਮਾੜੀ ਦੇ ਕੋਲ ਆ ਰਹੇ ਸਨ। ਇਸ ਦੌਰਾਨ 30-40 ਮੁੰਡੇ ਇੱਥੇ ਮਾੜੀ ਦੇ ਬਾਹਰ ਖੜੇ ਹੋਏ ਫੋਟੋ ਖਿੱਚ ਰਹੇ ਸਨ। ਜਦੋਂ ਉਹ ਕੁੱਝ ਦੂਰੀ ਉੱਤੇ ਗਏ ਤਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਫਾਇਰਿੰਗ ਦੀ ਅਵਾਜ ਸੁਣਾਈ ਦਿੱਤੀ। ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਲੋਕ ਇਧਰ-ਉੱਧਰ ਭੱਜਣ ਲੱਗੇ। ਇਸ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਮੁੰਡੇ ਨੂੰ ਗੋਲੀ ਲੱਗੀ ਸੀ, ਉਹ ਮੌਕੇ ਉੱਤੇ ਡਿੱਗ ਗਿਆ। ਦੂਜਾ ਕੁੱਝ ਦੂਰੀ ਉੱਤੇ ਜਾਕੇ ਡਿਗਿਆ। ਇਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਇੱਕ ਜਖ਼ਮੀ ਦੂਜੇ ਪਾਸੇ ਭੱਜਿਆ।

ਮੌਕੇ ਤੋਂ ਇੱਕ ਕਵਾਲਿਸ ਗੱਡੀ ਅਤੇ ਬਾਇਕ ਵੀ ਮਿਲੀ
ਇੱਕ ਜਖ਼ਮੀ ਕੁੱਝ ਮੁੰਡਿਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਇੱਥੇ ਇੱਕ ਘਰ ਵਿੱਚ ਵੜ ਗਿਆ। ਘਰ ਵਿੱਚ ਰਹਿਣ ਵਾਲੇ ਨੌਜਵਾਨ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ 10 ਮਿੰਟ ਤੱਕ ਇਹ ਨੌਜਵਾਨ ਉਸਦੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਛਿਪੇ ਰਹੇ ਅਤੇ ਆਪਸ ਵਿੱਚ ਗੱਲਾਂ ਕਰ ਰਹੇ ਸਨ ਕਿ ਉਹ ਵਿਆਹ ਵਿੱਚ ਆਏ ਹੋਏ ਹਨ। ਮੌਕੇ ਤੋਂ ਇੱਕ ਕਵਾਲਿਸ ਗੱਡੀ ਵੀ ਮਿਲੀ ਹੈ, ਜਿਸ ਉੱਤੇ ਸ਼ਿਵ ਫੌਜ ਹਿੰਦੁਸਤਾਨ ਦਾ ਝਾਂਡਾ ਅਤੇ ਪਲੇਟ ਲੱਗੀ ਹੋਈ ਹੈ।

Bhaj Bhaj Bachaiyaa Jaan......!

ਇੱਕ ਬਾਇਕ ਵੀ ਪੁਲਿਸ ਨੂੰ ਮਿਲੀ ਹੈ। ਇਸ ਮਾਮਲੇ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਪੁਲਿਸ ਕੋਈ ਗੱਲ ਕਰਨ ਨੂੰ ਤਿਆਰ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਪੁਲਿਸ ਦਾ ਮੰਨਣਾ ਹੈ ਕਿ ਜਖ਼ਮੀਆਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਦੇਰ ਰਾਤ 1 ਵਜੇ ਪੁਲਿਸ ਏਰੀਆ ਦਾ ਜਾਂਚ ਕਰ ਰਹੀ ਸੀ। ਪੰਚਕੂਲਾ ਦੇ ਨਾਲ ਲੱਗੇ ਜੰਗਲਾਂ ਵਿੱਚ ਵੀ ਤਲਾਸ਼ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ।

ਪਿੰਡ ਵਿੱਚ ਦਹਸ਼ਤ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਹੈ। ਘਟਨਾ ਸਥਲ ਉੱਤੇ ਪੁਲਿਸ ਨੂੰ ਬੀਅਰ ਦੀ ਸੰਦੂਕੜੀ ਵੀ ਮਿਲੀ ਹੈ। ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਤਿੰਨ ਜਖ਼ਮੀਆਂ ਨੂੰ ਜੀਐੱਮਸੀਐੱਚ- 32 ਵਿੱਚ ਦਾਖਲ ਕਰਾਇਆ ਹੈ। ਪੁਲਿਸ ਜਾਂਚ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ ਕਿ ਫਾਇਰਿੰਗ ਕਿਸਨੇ ਕੀਤੀ ਅਤੇ ਕਿਉਂ ਕੀਤੀ। ਘਟਨਾ ਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਮਿਲਦੇ ਹੀ ਚੰਡੀਗੜ ਦੀ ਐੱਸ ਐੱਸ ਪੀ ਨੀਲਾਂਬਰੀ ਜਗਦਾਲੇ ਅਤੇ ਡੀਐੱਸਪੀ ਈਸਟ ਸਤੀਸ਼ ਕੁਮਾਰ ਮੌਕੇ ਉੱਤੇ ਪੁੱਜੇ। ਉਥੇ ਹੀ, ਕਈ ਐੱਸਐੱਚਓ ਵੀ ਇੱਥੇ ਮੌਜੂਦ ਸਨ। ਇਹਨਾਂ ਵਿੱਚ ਮੌਲੀਜਾਗਰਾਂ ਦੇ ਐੱਸਐੱਚਓ ਕਪਿਲ ਦੇਵ, ਮਨੀਮਾਜਰਾ ਦੇ ਐੱਸ ਐੱਚ ਓ ਰੰਜੀਤ ਸਿੰਘ ਅਤੇ ਇੰਸਪੇਕਟਰ ਨਰੇਂਦਰ ਪਟਿਆਲ ਮੌਕੇ ਉੱਤੇ ਸਨ।

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here