ਜਿਓ ਨੇ ਫੇਰ ਮਚਾਈ ਤਬਾਹੀ

ਰਿਲਾਇੰਸ ਜਿਓ ਨੇ ਨਵੀਂ ਪੋਸਟਪੇਡ ਪਲਾਨ ਦਾ ਐਲਾਨ ਕੀਤਾ ਹੈ, 199 ਰੁਪਏ ਪ੍ਰਤੀ ਮਹੀਨਾ l ਇੱਸ ਨਵੇਂ ਪਲਾਨ ਨੂੰ ” ਜਿਓ ਪੌਸਟਪੇਡ ” ਬੁਲਾਇਆ ਗਿਆ ਹੈ l ਟੈਲੀਫੋਨ ਕੰਪਨੀ ਨੇ ਇੱਕ ਬਿਆਨ ਵਿੱਚ ਕਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਰਿਲਾਇੰਸ ਜਿਓ ਦੀ ਨਵੀਂ ਪੋਸਟਪੇਡ ਯੋਜਨਾ 15 ਮਈ 2018 ਤੋਂ ਉਪਲਬਧ ਹੋਵੇਗੀ l ਰਿਲਾਇੰਸ ਜਿਓ ਨੇ ਆਪਣੀ ਜਿਓ ਪੋਸਟਪੇਡ ਯੋਜਨਾ ਲਈ ਇਕ “ਜ਼ੀਰੋ-ਟੱਚ” ਫੀਚਰ ਪੇਸ਼ ਕੀਤਾ ਹੈ, ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਕੰਪਨੀ ਅਨੁਸਾਰ ਵਾਇਸ, ਇੰਟਰਨੈਟ (ਡਾਟਾ), ਐਸ. ਐਮ. ਐਸ. ਅਤੇ ਇੰਟਰਨੈਸ਼ਨਲ ਕਾਲਿੰਗ ਦੀਆਂ ਸਾਰੀਆਂ ਪੋਸਟਪੇਡ ਸੇਵਾਵਾਂ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਸਰਗਰਮ ਕੀਤੀਆਂ ਜਾਣਗੀਆਂ l ਰਿਲਾਇੰਸ ਜਿਓ ਨੇ ਅੰਤਰਰਾਸ਼ਟਰੀ ਕਾੱਲਾਂ ਦਾ ਐਲਾਨ 50 ਪੈਸੇ ਪ੍ਰਤੀ ਮਿੰਟ ਤੋਂ ਕੀਤਾ ਹੈ l 6 ਰੂਪਏ ਪ੍ਰਤੀ ਮਿੰਟ ਆਪਣੇ ਨਵੇਂ ਭੰਡਾਰਾਂ ਦੇ ਅਧੀਨ l ਰਿਲਾਇੰਸ ਜਿਓ ਨੇ ਐਮ.ਐਨ.ਪੀ. ਜਾਂ ਮੋਬਾਈਲ ਨੰਬਰ ਦੀ ਪੋਰਟੇਬਿਲਟੀ ਦੀ ਵੀ ਘੋਸ਼ਣਾ ਕੀਤੀ ਹੈ, ਜਿਸ ਵਿਚ ਦੂਜੇ ਟੈਲੀਕਾਮ ਅਪਰੇਟਰਾਂ ਦੇ ਗਾਹਕ ਆਪਣੇ ਮੌਜੂਦਾ ਨੰਬਰ ਬਦਲੇ ਬਿਨਾ ਰਿਲਾਇੰਸ ਜਿਓ ਨੂੰ ਚੁਣ ਸਕਦੇ ਹਨ l

ਹੇਠ ਦਿੱਤੀ ਤਸਵੀਰ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀਂ ਪਲਾਨ ਦੀ ਸਾਰੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਖ ਸਕਦੇ ਹੋਂ ਜੋ ਕਿ ਸਾਨੂੰ ਜਿਓ ਵੱਲੋਂ ਮੁਹੈਯਾ ਕਰਾਈ ਗਈ ਹੈ l

ਹੋਰ ਨਵੀਆਂ ਅਪਡੇਟ ਸਭ ਤੋਂ ਪੇਹਲਾਂ only on shaukeenpunjabi.com

LEAVE A REPLY