ਮਈ ਦਾ ਮਹੀਨਾ ਜ਼ਰੂਰ ਨਿਸ਼ਚਤ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਇਕ ਉੱਚ ਨੋਟ’ ਤੇ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਇਆ ਹੈ, ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਵਿਚ ਵਿਆਹ ਦੀ ਘੰਟੀ ਪੂਰੇ ਜ਼ੋਰ ਨਾਲ ਵੱਜਦੀ ਹੈ l ਸੋਨਮ ਕਪੂਰ ਦੇ ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਬੁਆਏਫ੍ਰੈਂਡ ਅਨੰਦ ਆਹੂਜਾ ਦੇ ਨਾਲ ਵਿਆਹ ਤੋਂ ਬਾਅਦ, ਇਹ ਨੇਹਾ ਧੂਪੀਆ ਸੀ ਜਿਸ ਨੇ 10 ਮਈ ਦੀ ਸਵੇਰ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਸਭ ਤੋਂ ਚੰਗੇ ਦੋਸਤ ਅਤੇ ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਅਭਿਨੇਤਾ ਅੰਗਦ ਬੇਦੀ ਨਾਲ ਗੰਡ ਬੰਨ੍ਹ ਕੇ ਹੈਰਾਨ ਕਰ ਦਿੱਤਾ l ਹਰ ਸਮੇਂ ਦੇ ਸਭ ਤੋਂ ਵਧੀਆ ਤੌਖਲੇ ਵਿਆਹ ਦੇ ਸਬੰਧ ਵਿਚ ਇਹ ਜੋੜਾ ਕਾਮਯਾਬੀ ਨਾਲ ਆਪਣੀਆਂ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਨੂੰ ਸਮੇਟਣ ਵਿਚ ਕਾਮਯਾਬ ਹੋ ਗਿਆ ਅਤੇ ਦਿੱਲੀ ਵਿਚ ਗੁਰਦੁਆਰੇ ਵਿਚ ਇਕ ਬਹੁਤ ਹੀ ਅਨਿਸ਼ਚਿਤ ਵਿਆਹ ਦੀ ਰਸਮ ਸੀ l ਨੇਹਾ ਨੇ ਵਿਆਹ ‘ਚ ਪਿੰਕ ਰੰਗ ਦਾ ਲਹਿੰਗਾ ਪਾਇਆ ਸੀ, ਜਿਸ ਨੂੰ ਫੈਸ਼ਨ ਡਿਜ਼ਾਈਨਰ ਅਨੀਤਾ ਡੋਂਗਰੇ ਨੇ ਡਿਜ਼ਾਈਨ ਕੀਤਾ ਸੀ। ਅੰਗਦ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਨੇਹਾ ਦਾ ਯੁਵਰਾਜ ਸਿੰਘ ਨਾਲ ਅਫੇਅਰ ਰਹਿ ਚੁੱਕਾ ਹੈ।

ਇਹ ਕਹਿਣਾ ਗਲਤ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇਗਾ ਕਿ ਉਹ ਦਿਨ ਗਏ ਜਦੋਂ ਚਮਕਦਾਰ ਰੰਗ ਇਕ-ਦੂਜੇ ਲਈ ਆਦਰਸ਼ ਸਨ l ਤੁਸੀਂ ਹੁਣ ਪਰੰਪਰਾ ਨੂੰ ਤੋੜ ਸਕਦੇ ਹੋ ਅਤੇ ਆਪਣੀ ਲਾਡਲੀ ਨਜ਼ਰ ਨਾਲ ਪ੍ਰਯੋਗ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ, ਵੱਖਰੇ ਹੋਣ ਦੀ ਦਲੇਰੀ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ l ਇਕ ਵਾਰ ਫਿਰ, ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਕਲਾਸਿਕਾਂ ਨੂੰ ਛੂਹਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਹਮੇਸ਼ਾ ਲਾਲ ਰੰਗ ਪਾ ਸਕਦੇ ਹੋ ਅਤੇ ਸੋਨਮ ਵਰਗੀ ਆਪਣੀ ਦਿੱਖ ਦੇ ਸਕਦੇ ਹੋ l

ਯੂ. ਐੱਸ. ਏ. ਗਿਆ ਜੋੜਾ –

ਨੇਹਾ ਧੂਪੀਆ ਤੇ ਅੰਗਦ ਬੇਦੀ ਨੇ ਵੀਰਵਾਰ ਨੂੰ ਗੁਪਤ ਤਰੀਕੇ ਨਾਲ ਦਿੱਲੀ ਦੇ ਵਸੰਤ ਵਿਹਾਰ ਦੇ ਗੁਰੂਦੁਆਰੇ ‘ਚ ਸਿੱਖ ਰੀਤੀ-ਰਿਵਾਜਾਂ ਨਾਲ ਵਿਆਹ ਕਰਵਾਇਆ। ਵਿਆਹ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਇਹ ਕਪੱਲ 10 ਮਈ ਦੇਰ ਰਾਤ ਯੂ ਐੱਸ. ਏ. ਇਕ ਚੈਰਿਟੀ ਸ਼ੋਅ ‘ਚ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋਣ ਲਈ ਰਵਾਨਾ ਹੋਇਆ। ਉਹ 4-5 ਦਿਨ ਬਾਅਦ ਭਾਰਤ ਪਰਤਣਗੇ, ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਨਿਊਲੀਵੇਲ ਕਪੱਲ ਰਿਸੈਪਸ਼ਨ ਪਾਰਟੀ ਦੇਵੇਗਾ।
PunjabKesari
ਗੁਪਤ ਤਰੀਕੇ ਨਾਲ ਵਿਆਹ ਕਰਵਾਉਣ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਨੇਹਾ ਧੂਪੀਆ ਦੀ ਸੀ। ਉਹ ਆਪਣੇ ਵਿਆਹ ‘ਚ ਸਿਰਫ ਪਰਿਵਾਰਿਕ ਤੇ ਕਰੀਬੀ ਦੋਸਤ ਹੀ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੀ ਸੀ।​​​​​​​ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਨੇਹਾ ਕੱਲ ਹੀ ਵਿਆਹ ਕਰਵਾ ਕੇ ਰਾਤ ਹੀ ਅਮਰੀਕਾ ਲਈ ਰਵਾਨਾ ਹੋ ਗਈ। ਨੇਹਾ ਦਾ ਵਿਆਹ ਕਰਵਾਉਣ ਤੋਂ ਤੁਰੰਤ ਬਾਅਦ ਅਮਰੀਕਾ ਜਾਣਾ ਲੋਕਾਂ ‘ਚ ਚਰਚਾ ਦਾ ਵਿਸ਼ਾ ਬਣ ਗਿਆ ਹੈ।
PunjabKesari
ਵਿਆਹ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਨੇਹਾ ਤੇ ਅੰਗਦ ਨੇ ਸ਼ਾਂਝਾ ਸਟੇਟਮੈਂਟ ਜ਼ਾਰੀ ਕਰਕੇ ਦੱਸਿਆ, ”ਆਪਣੇ ਬੈਸਟ ਫ੍ਰੈਂਡ ਨਾਲ ਵਿਆਹ ਕਰਵਾਉਣਾ ਦੁਨੀਆ ਦੀ ਸਭ ਤੋਂ ਵਧੀਆ ਫੀਲਿੰਗ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਤੇ ਅਸੀਂ ਇਕ-ਦੂਜੇ ਨੂੰ ਪਾ ਕੇ ਬਹੁਤ ਖੁਸ਼ ਹਾਂ। ਇਕ ਦੂਜੇ ਨੂੰ ਜਾਣਨ ਦੀ ਯਾਤਰਾ ਬਹੁਤ ਖੂਬਸੂਰਤ ਰਹੀ ਹੈ।
PunjabKesari
ਇਸ ਸਾਲ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ‘ਚ ਹੀ ਵਿਆਹ ਤੈਅ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਅਸੀਂ ਦਿੱਲੀ ‘ਚ ਪ੍ਰਾਈਵੇਟ ਆਨੰਦ ਕਾਰਜ ਸੈਰੇਮਨੀ ‘ਚ ਵਿਆਹ ਕਰਵਾਇਆ।” ਇਸ ਤੋਂ ਨੇਹਾ ਧੂਪੀਆ ਨੇ ਬਿਆਨ ‘ਚ ਕਿਹਾ, ”ਅਸੀਂ ਇਸ ਖਾਸ ਪਲ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਤੇ ਸਹਿਕਰਮੀਆਂ ਨਾਲ ਮੁੰਬਈ ‘ਚ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਕੁਝ ਹਫਤਿਆਂ ‘ਚ ਸੈਲੀਬ੍ਰੇਟ ਕਰਾਂਗੇ।
PunjabKesari
ਸਾਡੇ ‘ਤੇ ਇੰਨਾਂ ਪਿਆਰ ਦਿਖਾਉਣ ਲਈ ਧੰਨਵਾਦ। ਤੁਹਾਡੇ ਆਸ਼ੀਰਵਾਦ ਨੇ ਇਸ ਦਿਨ ਨੂੰ ਹੋਰ ਸਪੈਸ਼ਲ ਬਣਾ ਦਿੱਤਾ। ਵਿਆਹ ‘ਚ ਕ੍ਰਿਕਟਰ ਅਜੇ ਜ਼ਡੇਜਾ, ਆਸ਼ੀਸ਼ ਨੇਹਰਾ ਤੇ ਗੌਰਵ ਕਪੂਰ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋਏ ਸਨ। ਨੇਹਾ ਨੇ ਵਿਆਹ ‘ਚ ਪਿੰਕ ਰੰਗ ਦਾ ਲਹਿੰਗਾ ਪਾਇਆ ਸੀ, ਜਿਸ ਨੂੰ ਫੈਸ਼ਨ ਡਿਜ਼ਾਈਨਰ ਅਨੀਤਾ ਡੋਂਗਰੇ ਨੇ ਡਿਜ਼ਾਈਨ ਕੀਤਾ ਸੀ। ਅੰਗਦ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਨੇਹਾ ਦਾ ਯੁਵਰਾਜ ਸਿੰਘ ਨਾਲ ਅਫੇਅਰ ਰਹਿ ਚੁੱਕਾ।
PunjabKesari

LEAVE A REPLY