Star Wrestler Paige Da Sex Tape Hoya Leak

ਡਬਲਯੂ. ਡਬਲਯੂ. ਈ. ਸਟਾਰ ਪੇਜੇ ਦੀ ਇਕ ਹੋਰ ਅਸ਼ਲੀਲ ਟੇਪ ਲੀਕ

ਇਕ ਨਵੀਂ ਕਲਿੱਪ ‘ਚ ਡਬਲਯੂ. ਡਬਲਯੂ. ਈ. ਦੀ ਰਿਟਾਇਰਡ ਰੈਸਲਰ ਪੇਜੇ ਜ਼ੇਵੀਅਰ ਵੁਡਸ ਸਾਬਕਾ ਡਬਲਯੂ. ਡਬਲਯੂ. ਈ. ਰੈਸਲਰ ਬਰਾਡ ਮੈਡੋਕਸ ਤੇ ਇਕ ਹੋਰ ਅਣਪਛਾਤੇ ਵਿਅਕਤੀ ਨਾਲ ਅਸ਼ਲੀਲ ਹਰਕਤਾਂ ਕਰਦੀ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੀ ਹੈ। ਇਹ ਕਲਿੱਪ ਆਨਲਾਈਨ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਗਈ ਹੈ।  ਹਾਲਾਂਕਿ ਇਹ ਪਹਿਲੀ ਵਾਰ ਨਹੀਂ ਹੈ ਕਿ ਪੇਜੇ ਕਿਸੇ ਰਿਵੈਂਜ ਪੋਰਨ ਦੀ ਸ਼ਿਕਾਰ ਹੋਈ ਹੋਵੇ। ਸਾਲ 2017 ‘ਚ ਵੀ ਇਕ ਅਸ਼ਲੀਲ ਟੇਪ ਚੋਰੀ ਹੋ ਗਈ ਸੀ, ਜੋ ਬਾਅਦ ‘ਚ ਆਨਲਾਈਨ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਗਈ ਸੀ।
ਇਸ ਅਸ਼ਲੀਲ ਟੇਪ ਦੇ ਲੀਕ ਹੋਣ ਮਗਰੋਂ ਨੋਰਵਿਕ-ਇੰਗਲੈਂਡ ਦੀ ਮੂਲ ਨਾਗਰਿਕ ਮਾਨਸਿਕ ਪ੍ਰੇਸ਼ਾਨੀ ਦਾ ਸ਼ਿਕਾਰ ਹੋ ਗਈ ਸੀ। ਉਸ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਇਸ ਨੇ ਮੈਨੂੰ ਡਰਾ ਦਿੱਤਾ ਸੀ। ਲੋਕ ਮੇਰੀ ਨਿੱਜਤਾ ‘ਚ ਦਖਲ ਦੇ ਰਹੇ ਸਨ, ਜੋ ਮੈਂ ਨਹੀਂ ਚਾਹੁੰਦੀ ਸੀ। ਉਸ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਜਦੋਂ ਪਹਿਲੀ ਟੇਪ ਲੀਕ ਹੋਈ ਸੀ, ਉਦੋਂ ਕੁਝ ਮਹੀਨਿਆਂ ਤੱਕ ਮੈਂ ਖੁਦ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਘਰ ‘ਚ ਬੰਦ ਕਰ ਲਿਆ ਸੀ। ਮੈਂ ਇੰਨੀ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਹੋ ਗਈ ਸੀ ਕਿ ਆਤਮ-ਹੱਤਿਆ ਤੱਕ ਕਰਨ ਲੱਗੀ ਸੀ।  ਹਾਲਾਂਕਿ ਪੇਜੇ ਨੇ ਨਵੀਂ ਲੀਕ ਟੇਪ ਬਾਰੇ ਕੁਝ ਨਹੀਂ ਕਿਹਾ ਹੈ।

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here